ต้องการถอดซิลิโคน มีคำแนะนำไหมคะ;-;

เราทำจมูกมาได้ 5 วันแล้วค่ะ ทำกับหมอมนัสmeko มีความคิดที่อยากเอาออกมากๆๆๆๆๆ เพราะว่าหน้าเราไม่ได้บวมมากตั้งแต่วันแรกเลย ตอนนี้ก็ไม่ได้บวมมากเราเลยจิตตกว่าจมูกมันจะเล็กลงได้เท่านี้น่ะค่ะเพราะตอนนี้ปลายหยดน้ำมันใหญ่ ใส่แว่นแล้วเหมือนโน๊ตอุดมเลย ดูเป็นผู้ชาย

ไม่ใช่ว่าหมอทำไม่สวยนะคะ แม่กับพี่สาวก็บอกว่ามันสวยแต่คือเราก็มีtrust issue ไม่รู้ว่าพูดจริงหรือเพราะจ่ายแพงเฉยๆ;-;

สาเหตุที่อยากถอดออกเพราะชอบหน้าเก่าตอนใส่แว่น คิดว่าลดนน.อีกซักหน่อยก็มีดั้งแล้ว เพราะชอบของเก่าเลยทำให้ไม่ชอบหน้าใหม่มากๆค่ะ ปากเราก็ไม่เหมือนเดิมแล้ว ตอนทำนึกว่าแบบหน้าจะเหมือนเดิมแค่โด่งขึ้นนิดหน่อย พร้อมกับแบบเออ ออ ตามแม่เฉยๆ แบบศัลยกรรมเหรอ ทำก็ได้ ไม่ทำก็ได้น่ะค่ะ

แต่ทีนี้ปัญหามันอยู่ที่ว่าเราเสริมจมูก+ตะไบ+ตัดปีก+ใช้กระดูกอยู่ก้นหุ้ม พอเอาออกแล้วยังพอจะเป็นเหมือนเดิมได้ไหมคะ

หน้าเก่า
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

หน้าใหม่
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

รบกวนด้วยนะคะ แบบเครียดตั้งแต่วันแรกที่ออกมาจากห้องผ่าตัดเลยว่ากูมาทำอะไรที่นี่วะ;-; เหมือนแบบพึ่งรส.ตัว เครียดทุกชม. ไม่ฟังpodcastคือนอนไม่หลับ เมื่อวานร้องไห้ใส่พี่สาวไปด้วย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่