การถอนยอดเงินคงเหลือจาก Tiktok

คือผมได้โปรโมทคลิปของผม โดนการใช้เงินเเลกกับยอดวิวที่เราจะได้เพิ่มขึ้น ผมก็โอนเงินตาทขั้นตอน  เเต่เหมือนมีปัญหา ว่า "การโปรโมทไม่ผ่านการอนุมัติ  เเละจะคืนเงินที่โอนมา ไปไว้ในช่อง ยอดเงินคงเหลือ  " ผมก็อยากได้เงินคืนเลยกดถอนเงินกลับเข้าธนาคาร  ผมเลยสงสัยว่า การตรวจสอบเเละเสร็จหมดทุกอย่างนั้น เราจะได้รับเงินภายในกี่วันครับ เพราะตอนนี้ผมรอมา7วันเเล้วครับ  ย้ำไว้ก่อนนะครับ ว่าไม่ใช่การทำคลิปหรือหารายได้  มีเบอร์หรือช่องทางการติดต่อกับเเอดมินมั้ยครับ  อยากคุยเเบบส่วนตัวมากกว่านะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่