แฟนๆกระเป๋าแบรนด์เนม ช่วยผมตามหาชื่อรุ่นกระเป๋าหน่อยครับผม

นี่คือภาพของกระเป๋าที่ผมเจอในห้องเก็บของที่บ้านครับ พ่อกับแม่ผมบอกว่า มีคนเคยให้มานานแล้ว ซึ่งสภาพยังดีมากๆ ไม่มีร่องรอยการใช้เลย (ถ้าจะมีก็มีแต่ฝุ่นอะครับ5555) ผมเลยอยากจะขายไปครับ ดีกว่าเอาไปทิ้งเฉยๆ แต่ว่ารู้แค่ยี่ห้อ คือ Wilsons Leather แต่ผมลองไปหาในเว็บของมัน ก็ไม่เห็นกระเป๋าอันนี้ มีเพื่อนๆคนไหนผมทราบไหมครับ ว่ามันคือกระเป๋ารุ่นอะไร

ปล.ตอนนี้ผมไม่รู้รหัสเปิดดูข้างในด้วยซ้ำ555 ตอนนี้กำลังใล่เลขจาก 0-999 อยู่เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่