หัวหน้าที่ทำงานมาชอบ ขอหลับนอนด้วย ทำไงดี

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราหนักใจมากเลยค่ะ เราพึ่งมาทำงานที่นี่ได้แค่1อาทิตย์ แล้วหัวหน้ามาบอกชอบเราค่ะ อยากเลี้ยงดูเรา แกบอกอยากได้อะไรก็ให้ได้หมด แกจะช่วยเรื่องตำแหน่งงานด้วย แต่แกขอให้เราเป็นของแกได้ไหม จะพูดถึง เราเองก็ผ่านอะไรมาไม่น้อยนะคะ ถ้าให้แลกกับเงินที่ได้มามันก็คุ้มค่ะ จขกท.คิดว่าจะปอกลอกแกไปเรื่อยๆค่ะ มันจะดีไหมคั ขอความเห็นค่ะ ไม่ด่านะคะ ขอร้อง
ปล.ไม่รู้จะใช้แท็กอะไรค่ะ ไม่ว่ากันนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่