ใครเก่งภาษา php รบกวนช่วยติดต่อหลังไมค์ได้ไหมครับ

คือผม Insert จากการเขียนหน้าที่ผมเขียนโค๊ดไม่ได้

แต่ผมสามารถ Insert จาก Localhost ได้ ซึ่ง

ลองไปอ่านมาเขาบอก ปัญหาน่าจะเป็นที่ SQL หรือ เป็นที่ผมเขียน Code ผิด

ซึ่งผมก็นึกว่าตัวเองเป็น Windows 11 แล้วมันจะมีปัญหาอะไรรึป่าวไหม

ตอนนี้เลยหวั่นๆว่า ไม่รู้ปัญหาอยู่ที่ไหนกันแน่สรุป
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่