เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใครเก่งภาษา php รบกวนช่วยติดต่อหลังไมค์ได้ไหมครับ

คือผม Insert จากการเขียนหน้าที่ผมเขียนโค๊ดไม่ได้

แต่ผมสามารถ Insert จาก Localhost ได้ ซึ่ง

ลองไปอ่านมาเขาบอก ปัญหาน่าจะเป็นที่ SQL หรือ เป็นที่ผมเขียน Code ผิด

ซึ่งผมก็นึกว่าตัวเองเป็น Windows 11 แล้วมันจะมีปัญหาอะไรรึป่าวไหม

ตอนนี้เลยหวั่นๆว่า ไม่รู้ปัญหาอยู่ที่ไหนกันแน่สรุป
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่