ขอวิธีMove on จากคนคุยเก่า(ที่ไม่ได้คบ) ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยนะคะ

คือเราคุยกันมาแค่1-2เดือนเองแต่ทำไมเราเลิกคุยกับเขาเรายังคิดถึงเขาทุกวัน ไม่มีวันไหนที่ไม่คิดถึง เราตัดสินใจบล็อกไอจีเขาเพราะไม่อยากเห็นเขาไม่อยากรับรู้ว่าเขากำลังทำอะไรกับใครไม่ใช่ว่าเราใจร้ายนะคะคือไม่อยากเจ็บ มือมันชอบกดส่องเขาตลอด เขาจะรู้สึกแบบเราไหมคะทำไมเราดูมีใจให้เขาขนาดนี้แค่คนคุยมีผลต่อใจมากๆ เราหมกมุ่นจนฝันหาเขาทุกคืนในฝันเขาเป็นคนดีมากๆแทบไม่อยากตื่นเลยค่ะเราทำใจมาหลายเดือนแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมเราขอคำปรึกษาหน่อยคะทุกวันนี้ไม่มีกระจิตกระใจจะทำอะไรเลยจริงๆเรารักเขามากๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่