คืนมีข้อความมาแบบนี้ค่ะ

กระทู้คำถาม
คืนมีข้อความส่งมาจากทรูมูฟเอชค่ะ เรามีรายเดือนทรูนะคะ แต่ยอดมันไม่เยอะขนาดนี้ค่ะ มีข้อความส่ง "วงเงินของคุณคือ 1800.0 บ. คุณใช้งานไปแล้ว 1682.79 บ. คิดเป็น 93.49% ของวงเงินของคุณ
เพื่อการใช้งานได้อย่างต่อเนื่อง แนะนำรีบชำระค่าใช้บริการโดยบอกเบอร์แจ้งยอด 1682.79 บ.ที่ 7-ELEVEN หรือ Mobile Banking " ข้อความส่งมาแบบนี้ค่ะ คืนเราก็ไม่รู้นะว่าเราไปสมัครอะไรตอนไหน แต่ยอดค้างของเราไม่ได้เยอะขนาดนี้ไม่เกิน500ด้วยซ้ำคะ เราใช้โปรนี้มาเกิน1ปีแล้วค่ะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อนนะคะ ตอนนี้เครียดมากกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่