พรุ่งนี้ เทร็นต์ น่าจะลงได้ไหมครับ

จริงๆ ถ้ายังไม่พร้อมก็ไม่จำเป็นต้องให้ลงก็ได้นะครับ เพราะไม่ใช่แม็ตช์สำคัญอะไร
เกิดเจ็บซ้ำขึ้นมาเดี๋ยวจะไม่คุ้ม
ส่วนธิอาโก้ สงสัยแกจะป่วยจนเปื่อยละ
ตั้งแค่ตอนแกย้ายมา แกก็ติดโควิดมาแล้ว แล้วมาป่วยเอาตอนที่มาถึงแอนฟิลด์
หลังจากนั้นแกก็...เจ้บ ตามด้วย.....ป่วย
แลเสก็ป้วยๆเจ็บๆมาเรื่อยๆ ยันถึงทุกวันนึ้
ใจผมเสียดายนะ แกเก่ง ประสบการณ์แกก็ใช่น้อย แถมได้ตัวมาในราคาที่ถูกแสนถูกอีกแน่ะ
แต่พอมาแลัว เหมือนแกจะปรับตัวได้ช้า บวกกับเจ็บบ่อยเข้าไปอีก เลยยิ่งไปกันใหญ่
ปล.เป็นกระทู้แอบบ่นนะครับ ขออภัย 55+
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่