อาหารหรือขนมแบบไหนที่ควรเป็นรางวัลมากกว่ากัน

ตามชื่อข้างบนเลยครับ เราควรที่จะเอาขนมกินเล่นหรืออาหารที่ให้ปกติมาเป็นรางวัลให้น้องหมา
ถึงจะดีที่สุด ระหว่างขนมที่ไม่ค่อยให้กินปกติแถมไม่ได้ให้เลยเพราะน้องหมาไม่ชอบกินหรือยังไง
และข้าวอาหารที่ให้ปกติซึ่งปกติผมจะไม่ได้ให้ตามเวลาแต่จะเป็นแบบจานข้าวที่อาหารจะไหลลงมาเอง
ทุกคนคิดว่าควรให้อันไหนเป็นรางวัลมากกว่าครับ ป.ล น้องหมาน่าจะแก่แล้วเพราะเลี้ยงมาตั้งแต่ป.4ซึ่งตอนนี้อยู่ ม.2
แล้วก็มีอีกคำถามครับหมาผมเป็นพันธ์อะไรตามที่บอกว่าผมเลี้ยงตั้งแต่ตอนเด็กเลยจำไม่ได้ว่าคนขายเขาบอกว่าเป็นพันธ์อะไรหรือได้บอกไหมเพราะนานมากๆ นี้รูปหมาผมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่