ให้พี่ๆสมาชิกพันทิปช่วยกันจัดอันดับ1-14หน่อยครับว่า สัตว์ตัวไหนเก่งสุด ครับ

1. แมงมุมพิษยักษ์ที่เก่งที่สุดอันดับ1ของโลก 
2. แมงมุมพิษยักษ์ที่เก่งที่สุดอันดับ2ของโลก 
3. แมงมุมพิษยักษ์ที่เก่งที่สุดอันดับ3ของโลก 
4. แมงมุมพิษยักษ์ที่เก่งที่สุดอันดับ4ของโลก 
5. แมงมุมพิษยักษ์ที่เก่งที่สุดอันดับ5ของโลก 
6. แมงมุมพิษยักที่เก่งที่สุดอันดับ6ของโลก 
7.พิทบูล 
8.ทิเบตัน 
9.กอริลล่า 
10.สิงโต 
11.เสือโคร่ง 
12.งูจงอาง 
13.เสือดาว 
14.จระเข้
15.ฮิปโป

สัตว์ตัวไหนเก่งสุด ครับ ในบรรดาสัตว์ทั้งหมด15ตัว ครับ ให้พี่ๆสมาชิกจัดอันดับความเก่งตั้งแต่1-15คับ ในนี่เลยน่ะครับ😊
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่