สมัครบัตรเครดิตของอะไรง่ายสุดคะ พอดีสมัครของไทยพาณิชย์ไปไม่ผ่านค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เครียดมากค่ะอยากมีบัตรเครดิตสักใบเพราะทำงานมานานแล้วสองปีอยากมีบัตรเครดิตไว้สักใบเผื่ออยากได้อะไรและตอนนี้คิดว่าอยากทำนมค่ะแต่ยังไม่มีเงินเป็นก้อนเลยว่าจะใช้บัตรเครดิตผ่อนเอาแต่สมัครของไทยพาณิชย์ไปไม่ผ่านทำยังไงดีคะ
ปล.หนูทำงานออนไลน์รายรับประมาณ20-50kต่อเดือนค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่