ถ้า ninja250 ปี 13 เปลี่ยนก้านลูกสูบของ ninja300 นี่มีผลอะไรมั้ย อยากรู้

อันนี้เป็นคำถามที่อยากรู้นะครับ ไม่ได้ต้องการที่จะขยายลูกหรืออะไรต้องการถามแค่เรื่องเปลี่ยนก้านลูกสูบเฉยๆ เพราะยังไงลูกสูบ ninja250&ninja300 ก็เท่ากันอยู่ดี คือต้องการความคิดเห็นว่ามันเป็นไปได้ไหม เพราะอนาคตผมก็ใช้คันนี้อยู่ดี เลยคิดว่าถ้าโอเวอร์ฮอลเครื่องแล้วอยากจะเปลี่ยนแค่ก้านก็พอ ชุดเกียร์ ชุดลูกสูบไม่น่าจะยุ่ง 
#อย่าดึงดร่าม่ากันนะครับ อยากได้ความคิดเห็นเฉยๆ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่