Strawberry moon IU คิดว่าจะได้ perfect all kill ไหมคะ

คือเราเห็นว่าไอยูคัมแบ็คแล้วคิดว่าต้องทำPAKแน่ๆเลยปกติของเค้า แต่พอเห็นเวลาปล่อยเพลงของพี่ลี่แล้วรู้สึกหวั่นๆค่ะ
คืออยากถามว่า 1.ปล่อยเพลงเวลานี้สงผลต่อชาร์ตมากน้อยแค่ไหนคะ
                       2.จากอัลบั้มเต็ม lilac นี่ถือว่าชาร์ตร่วงเร็วมั้ยคะ พี่เค้าจะคงมาตรฐานได้มั้ยคะ
ปล.ไม่ได้จะดูถูกนะคะแต่เราสงสัยค่ะเราเป็นแฟนเพลงค่ะ แล้วก็ชอบพี่เค้ามาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่