ถ้าเราออกจากกลุ่มปิดในเฟสบุ๊ค​คอมเมนท์​ที่เคยพิมพ์​ไว้จะหายไปพร้อมกับเราไหมคะ

กระทู้คำถาม
ถ้าเราออกจากกลุ่มปิดในเฟสบุ๊ค​คอมเมนท์​ที่เคยพิมพ์​ไว้จะหายไปพร้อมกับเราไหมคะ  หรือมีวิธีไหนให้คอมเมนท์​เรานั้นหายไปบ้างคะ  คือเราคอมเมนท์​เยอะมาก เวลาเกือบ1ปี  เเต่เราอยากลบออกค่ะต้องทำไง  หรือแค่ออกจากกลุ่มข้อความก็หายไปพร้อมกับเรา  ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่