คนคุยมาจากแอปโอมิ เขาได้เข้าไปเล่นอีกไหม

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยครับ เรามีคนคุยผญ.จากแอปโอมิคนหนึ่ง คุยกันมาสักพักก็เปลี่ยนไปคุยในไลน์ในไอจี ผมอยากรู้ว่าเขายังเล่นแอปนี้อยู่ไหม ถ้าแอปโอมิแจ้งเตือนมา สมมุติชื่อส้ม (somคนน่ารักในรายชื่อเพื่อนของคุณ กำลังรอคุยกับคุณอยู่นะ) ถ้าแอปแจ้งเตือนแบบนี้หมายความว่าเขาเข้าไปส่องโปรไฟล์หรือเข้าไปปัดเล่นรึป่าวครับ ขอถามผู้รู้หน่อยครับ ผมเป็นพวกชอบคิดมากด้วยสิ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่