เรื่องเมีย

กระทู้คำถาม
ผมมีคำถามอยากถามครับ อยู่ได้กันมา3ปีละแต่วันนี้เค้าเปลี่ยนโทรสับก็ไม่ให้ดูสักเท่าไร ไม่ค่อยมีเวลาทักหาเหมือนเมื่อก่อน ไม่เคยพูดจา แต่ผมเห็นว่าคุยกับผู้ชายแต่เป็นเพื่อน เลยผมแคปหน้าเจอไปถามไอ่นั้นว่าเป็นไรกับเมียกูละมันก็ตอบว่า ละเป็นไร แล้วผู้ชายถามว่าเป็นแฟนอีนี้หรอผมตอบว่าใช่ละมันบอกว่าผู้หญิงคนนี้กูเคยเอามาแล้วมันไม่ดี แล้วมันบอกเราว่าที่เคยไปเที่ยวด้วยกันอ่ะ2วันอ่ะผมก็งงผมไม่ได้ไปพอไปตามแฟนว่าไปไหมแฟนบอกว่าไม่ไปไม่รู้จัก ไม่เคยเอากันด้วย แล้วผมก็ด่าแฟนผม ผมอยากรู้ว่าไอ่นี้มันเป่าหูผมให้เลิกหรือผมเข้าใจผิด มีพี่น้องว่าผมเพื่อนเลิกเถอะผู้หญิงแบบนนี้ แต่ผมถามแบบนี้เคยเอากันตอนไหนแฟนบอกว่าไมเคยเอาไม่เคยไปเที่ยว ไม่รู้จักด้วย ถ้ากูไม่ได้ทำกูขอให้รถชนกูตายมันพูดแบบนี้ เพื่อนที่ร้านก็บอกว่าผู้หญิงแบบนี้ทิ้งเลยไม่ต้องเอา ตกลงผมจะเชื่อใคร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่