Kerry แปะ Label ผิด ของส่งผิดที่

กระทู้คำถาม
สั่งของจาก Shopee ไป วันนี้ของมาส่ง กลับไม่ใช่ของที่สั่ง ดูใบปะหน้าของทาง Shopee กับของ Kerry ไม่ตรงกัน ของที่มาส่งเป็นของอีกคน ส่วนของผมน่าจะสลับกัน ฝั่งผมได้คืนของกับทาง Kerry แล้ว
แบบนี้ทาง Kerry สามารถประสานงานกับสาขาปลายทาง ให้ทำการแปะใบปะหน้าของทาง kerry ใหม่ แล้วทำการจัดส่งอีกครั้งให้ถูกต้องได้ไหมครับ ไม่อยากเสียเวลารอของตีกลับต้นทางและรอคืนเงินอีก ยุ่งยาก เสียเวลา แถมถ้าซื้อใหม่ก็ไม่ใช่ราคาเดิมด้วย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่