อยาดได้คำปรึกษาว่าผมต้องทํายังไงต่อไป

กระทู้คำถาม
คิอผมคบกับคนๆนืงมา1ปี แล้วเลิกลากันไป 4-5 เดือน พอกลับมาคบกันครั่งนี่ ผมหวังไวว่าจะทําให้ดีที่สุดเท่าทีจะทําได้  กลับมาคบกันแรกๆใส่ใจกันทุกอย่างค้าบ พอผ่านไป 1 เดือน เขาไม่แคร์ผมเลย ผมร้องให้เขาขําแล้วอารมณ์เสียใส่ (ทะเลาะกันเพราะว่าผมแค่อยากคุยกับเขา)จะไปออกข้างนอก ผมก็ต้องขอร้องให้เขาออกกับผม ผมต้องทํายังไงดีค้าบ ผมสับสนไปหมด ขอคำแนะนําหน่อยค้าบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่