เป็นนักเต้นติดโควิด รักษาครบ14วันเเล้ว กักตัวครบ14วันเเล้ว ไปเต้นได้มั้ยคะ

อย่างที่หัวข้อกระทู้บอกค่ะ พอดีหนูเป็นนักเต้นที่ติดโควิด //ไม่มีเชื้อลงปอดนะคะ// เเต่ที่บ้านกังวลหนักมาก เเทบไม่อยากให้ออกเเรง เลยอยากทราบว่าถ้าไปเต้น ไปออกเเรงออกเหงื่อเเล้วจะเป็นอะไรมั้ยคะ หรือมันจะมีผลกระทบอะไรมั้ย 
//เเต่เท่าที่เเอบเต้นมา เต้นออกเหงื่อเลยค่ะ ก็ไม่ได้รู้สึกเหนื่อยหอบอะไรนะคะ คือมันก็เป็นเหนื่อยเเบบปกติอ่ะค่ะ ไม่ได้เพลีย//
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่