ซิมAIS แบบเติมเงินเน็ตยังไม่หมดแต่หักเงินเป็นนาทีถ้าในซิมมีเงินอยู่

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ เน็ตผมหมดคืนนี้เลยเติมเงินทิ้งไว้เพื่อให้ระบบหักเองแต่มันมีอยู่ว่าผมเติมเงินค่าเน็ตไป200นั่งเล่นไปเล่นมาเงินที่เติมไว้หายไป30กว่าบาททั้งๆที่ซิมไม่ข้อความที่เสียเงินรึว่าการยืมเงินเลยแต่เงินหายทั้งๆที่เน็ตผมยังไม่หมดพอถึงเวลาหักเงินเงินไม่พอที่จะหักแบบเดือนเลยมาหักแบบอาทิตย์แทนซื่งผมงงว่าทำไมเงินถึงหายทั้งๆที่เน็ตไม่หมด ช่วยตอบผมทีไม่งั้นผมจะได้ย้ายค้ายทั้ง2เบอร์ใช้มา10กว่าปีจะได้พอกันทีค่ายนี้ แล้วเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่จะหักเงิน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Update 9/10/2021 เวลา 23.56 น.

สมาร์ท-อิศรา ติดต่อกลับ ดำเนินการยกเลิก SMS ที่เสียค่าบริการทั้งหมดพร้อมส่งประสานงานเพื่อดูแลค่าบริการเรียบร้อยครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 5959977 สมาร์ท-อิศรา ยินดีตรวจสอบปัญหายอดเงินหายครับ เบื้องต้นผมได้ส่งข้อมูลไปยังช่องทางหลังไมค์เรียบร้อยครับ หากได้รับการตอบกลับจะรีบส่งประสานงานทันทีครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่