อยากย้ายกลับไทยค่ะ อายุ 42 ภาษาอังกฤษดี มีประสพการณ์ทำงานทั้งในไทยและต่างประเทศ ยังพอหางานที่ไทยได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ หมดโควิทก็อยากจะย้ายกลับไปให้งานที่ไทยค่ะ พ่อแม่แก่แล้วด้วย ส่วนเราลูกเต้าก็ไม่มี ตอนนี้เราเบื่อต่างประเทศมากๆ อยู่มา 9 ปี ไม่ชอบหน้าหนาวอย่างแรง ตอนนี้กำลังหาสมัครงานอยู่ตามเวปต่างๆ ในตำแหน่งผู้จัดการขึ้นไป เรามีประสพการณ์ด้าน E-com & Customer service ในต่างประเทศประมาณ 6 ปีค่ะภาษาอังกฤษอยู่ในระดับที่ดี ที่ไทยก็เคยทำประสานงานขายต่างประเทศกับบริษัทญี่ปุ่นมาก่อน มีความรู้เรื่องขนส่ง นำเข้า ส่งออก โลจิสติกส์  ได้ทุกอย่างที่เกี่ยวกับ online order,  Magento ตอนนี้หามาเดือนนึงแล้วยังไม่มีที่ไหนเรียกสัมภาษณ์เลยค่ะไม่รู้ว่าป็นเพราะอายุเยอะหรือเปล่า อยากถามด้วยค่ะว่าควรเรียกเรทเงินเดือนประมาณไหนดี  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ 
เพี้ยนขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่