เราเลี้ยวออกมาอยู่ในเลนเราแล้วแต่คู่กรณีแซงขวาข้ามเลนมาชนเราแต่คู่กรณีบอกเค้าไม่ผิด

กระทู้คำถาม
เราเลี้ยวออกมาอยู่ในเลนเราแล้วแต่คู่กรณีแซงขวาข้ามเลนมาชนเราพอไปสน.ยอมรับผิดทุกอย่างบอกว่าเดี๋ยวจ่ายค่าซ่อมรถให้ พอตกเย็นมาให้คนโทรมาบอกจะรีกล้องเราก้อเรยบอกว่ารีเรยครับแต่ถ้าคุณผิดมาผมเรียกเต็มๆน่ะครับ  เราควรทำไงกับคนหัวหมอดี สงสัยเรียกค่าเสียหาย2000ถูกไปใช่ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่