รถชนเราเป็นฝ่ายผิด แต่คนที่เป็นฝ่ายถูกขับหนี

รถหักหลบรถย้อนศรไปชนรถอีกคัน ตอนแรกคู่กรณีเรียกค่าเสียหาย30000 เขาบอกรถเขาไม่ได้ต่อพรบ.ไม่มีประกัน เราบอกรอตำรวจมาจะคุยค่าเสียหาย
แบบฝ่ายเรายอมรับผิดแล้วคุยกับเขาให้เอารถเข้าข้างทางพอเราเอาเข้าข้างทางเขาก็ขับออกไปเลยไม่รอตำรวจเรารอประมาณ5นาทีเขาก็ไม่มีถ้าทีกลับมา
เราควรทำยังไงต่อครับเขาสามารถแจ้งความอะไรเราได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่