ตามหาชื่อเมมเบอร์ในEnhypen

เราเห็นคลิปมาจากในติ๊กตอกค่ะ เขาตัดคลิปมาจากในวีไลฟ์ แล้วคลิปนั้นมีเมมเบอร์อยู่2คนค่ะ น้องซอนอูกับใครอีกคนนึงค่ะ ประมาณว่ามีคอมเมนต์หลอกให้น้องซอนอูหลับตาแล้วจิ้มแก้มน่ะค่ะ แล้วที่นี้เมมเบอร์ก็บอกว่าน้องซอนอูซื่อ ประมาณนี้น่ะค่ะ จะมีใครพอรู้มั้ยคะ เรากลับไปหาคลิปนั้นไม่เจอแล้วค่ะㅜㅡㅜ เราเพิ่งเข้าด้อมมาน่ะค่ะ เลยไม่รู้ว่าข้างๆน้องซอนอูคือใคร555 แต่รู้จักน้องซอนอูจากคลิปที่น้องเต้นในติ๊กตอกน่ะค่ะ แก้มน้องน่าบีบมาก🤏🏻 แล้วก็มีสิ่งนึงที่จำได้ค่ะ คนข้างๆน้องซอนอูหล่อมากๆค่ะ455555 ใครรู้ก็ฝากหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า💗

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่