ระหว่าง Nissan almera รุ่น vl sportech กับ honda city hb รุ่น sv ควรเลือกคันไหนดี

พอดีสนใจจะซื้อรถยนต์คันแรกเลยคิดว่าจะซื้อที่ราคาไม่แพงมาก เห็น 2 รุ่นนี้ราคาพอๆกันคือเกือบ 7 แสน เลยอยากถามความเห็นพวกพี่ๆครับว่าอันไหนน่าสนใจกว่ากันเพราะแต่ละรุ่นก็มีจุดเด่นที่ต่างกันจึงอยากได้คำแนะนำมาประกอบการตัดสินใจครับ

ปล.โดยส่วนใหญ่ที่จะใช้คือขับไปทำงานครับโดยปกติขับรถของที่บ้านเป็น mazda2 ความเร็วที่ขับก็ประมาณ 90-110 ขับอยู่ จ.ระยองครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่