มีรถไรที่ใกล้เคียงรถ Suzuki APV บ้างครับ โดยเฉพาะเบาะแถว 3 พื้นต้องราบเท่ากันตั้งแต่เบาะที่ 2 การนั่งแถว 3 ต้องไม่อึดอัด

มีรถไรที่ใกล้เคียงรถ Suzuki APV บ้างครับ โดยเฉพาะเบาะแถว 3 พื้นต้องราบเท่ากันตั้งแต่เบาะที่ 2 การนั่งแถว 3 ต้องไม่อึดอัด

ครั้นจะเอา Suzuki APV ตอนนี้ก็ไม่มีขายคันใหม่ ๆ ออกมาแล้ว แต่ชอบตรงที่เบาะแถว 3 การวางขาลงกับพื้นมันไม่ต้องเขย่งเท้าขึ้น
เหมือนรถที่มีเบาะแถว 3 รุ่นอื่น ๆ คือ เบาะแถว 3 มันนั่งได้จริง ไม่ได้แค่โชว์

ไม่ทราบรถรุ่นใหม่ ๆ ที่ออกมานี่ มันรถรุ่นไหนที่มีลักษณะใกล้เคียงกับ Suzuki APV บ้างครับ

พอจะแนะนำ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่