ฝันว่าฟันหลุดแต่ไม่มีเลือดมันเชื่อได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวเราเคยฝันแบบนี้แล้วค่ะแต่เหมือนจะไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ครั้งนี้ฝันมันเปลี่ยนไปก็คือฟันโยกทั้งปากเลยค่ะแต่มันหลุดไม่กี่ซี่ อีกอย่างคือมันหลุดเพราะเราดึงมันออกค่ะทั้งฟันบนฟันล่างเลยแล้วก็ไม่มีเลือดด้วย ในฝันก่อนตื่นเราจำได้ว่าเราดึงฟันหน้าออกแต่ต่อกลับเข้าไปได้ อีกใจนึงเราก็ปลอบตัวเองว่าคงเป็นแค่ฝัน ตอนนี้เครียดมาก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่