การใช้บัตรเครดิต

กระทู้คำถาม
สอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ ถ้าเราขอวงเงินชั่วคราวบัตรเครดิตกสิกรมา1ครั้ง แต่เราใช้วงเงินนั้นไม่หมด สมมุติว่าได้วงเงินชั่วคราวมา40,000เราขอไป20,000 วงเงินที่เหลือเราขอมาใหม่ได้มั้ยค่ะ และที่เราขอครั้งแรก20,000 ถ้าใช้ไม่หมดสามารถใช้ได้ยุมั้ย วงเงินจะไปรวมกับวงเงินถาวรมั้ยค่ะ และถ้าวงเงินถาวรยังมียุ แล้วขอวงเงินชั่วคราวเพิ่มไปอีก เราจะแยกใช้วงเงินในบัตรยังไงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่