ประจำเดือนไม่มา1เดือน10วัน

กระทู้คำถาม
ประจำเดือนล่าสุดมา26-30เดิอนสิงหา พอเดือนกันยาประเดิอนไม่มาจนถึงวันที่6ตุลา ตรวจ4รอบเว้นระยะหลายวันอยุ่ค่ะก็ขึ้นขีดเดียว พอเมื่อคืนนี้มีเพศสัมพันธ์มีเลือดออกมาจำนวนมากจนถึงเช้าเลือดก็ไม่หยุดไหล มีอาการปวดท้องมากขยับตัวไม่ได้เลย หรือจะเป็นประจำเดือนที่ไหลออกมาค่ะแต่มันไม่มีกลิ่นคาวของเลือดเลย[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ แบบนี้อาการผิดปกติไหมค่ะเกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้าง กังวลมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่