จะซื้อโน้ตบุ๊คไว้เล่นเกมส์กับทำงานตอนนี้ดูไว้ 2 รุ่นคือ Asus Tuf a17 fa506 กับ Lenovo legion 5 15ach ช่วยแนะนำทีครับ

จะซื้อโน้ตบุ๊คไว้เล่นเกมส์กับทำงานตอนนี้ดูไว้ 2 รุ่นคือ Asus Tuf a17 fa506 กับ Lenovo legion 5 15ach ช่วยแนะนำทีครับยังตัดสินใจไม่ได้เลยแถมตัว tuf เองก็หายากมากๆๆๆๆๆ หาจนเริ่มท้อเลยเริ่มดูตัวอื่น หากมีแนะนำเสนอได้น้ะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่