เป็นแค่อาการประจำเดือนจะมาหรือท้องคะ???

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวPantipทุกคนนนน
พอดีมีประจำเดือนครั้งล่าสุดวันที่ 7 ก.ย.64 ถึงวันที่ 10 ก.ย.64
มีพสพ.กับแฟนตั้งแต่วันที่ 22 - 26 ก.ย64 แบบไม่ป้องกัน
กินยาคุมฉุกเฉินวันที่ 29 ก.ย.64 เวลา 19.38น.
วันที่ 1 ต.ค.64 เจ็บๆตึงๆเต้านมปวดหัว ปวดหลังส่วนล่าง ปวดท้องน้อยมากๆค่ะ อึดอัดท้องไปหมดและปัสาวะบ่อยมาก

อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรคะท้องหรือว่าเป็นเพียงแค่ประจำเดือนใกล้จะมาคะ???

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ เคลียดมากเลยค่ะตอนนี้ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่