มีโอ125 สามารถใส่เสื้อของตัวเก่าได้ไหมครับ !?

กระทู้คำถาม
คือว่าอยากจะศึกษาและหาความรู้ เพื่อที่จะไปลองทำเองดูน่ะครับ คือผมสงสัยอยู่ 2อย่างครับผม 
1.คือมีโอ125สามารถใส่เสื้อสูบของตัวเก่าได้หรือป่าว⁉️
2.คือถ้าหากใส่ไม่ได้ แล้วเราสามารถเอาเสื้อของ125ไปคว้านเป็นปลอกเหล็กขยาย ไซส์ได้ไหมครับผม 
จะมีปัญหาหรือข้อเสียข้อแตกต่างยังไงแบบไหนบ้างเหรอครับผม
 ปล. ขอขอบคุณผู้รู้ที่ช่วยแนะนำร่วงหน้าด้วยนะค้าบบบ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่