กู้สินเชื่อบ้าน ธนาคารกรุงเทพ

อยากขอทราบประสบการณ์ท่านที่เคยกู้สินเชื่อบ้าน ธนาคารกรุงเทพครับ ว่าถ้าถึงขั้นตอนนี้ที่ผมเจอ มีโอกาสกู้ผ่านเยอะไหมครับ

1.ยื่นเอกสารเรียบร้อยแล้ว
2.ถัดมา14วันหลังจากยื่นเอกสาร มีเจ้าหน้าจากสำนักงานใหญ่โทรสอบถามรายได้กิจการ รายรับ-รายจ่าย
3.วันต่อมาจากที่คุยกับเจ้าหน้าที่สินเชื่อสำนักงานใหญ่ ทีมประเมินราคาบ้านโทรติดต่อ เข้าถ่ายรูปบ้านที่จะซื้อกับโครงการ

อยากทราบว่าอีกนานไหมครับกว่าเราจะรู้ผลการข้อสินเชื่อมาผ่านไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่