ค่าใช้จ่ายเน็ตบ้านทรูทำไมถึงขึ้น??

คือเราใช้เน็ตบ้านทรูอยู่ตอนแรกที่สมัครไปเมือนเดือนพ.ค.ได้โปรจ่ายเดือนละ399฿(เราใช้เบอร์โทรรับสิทธิ์ลดราคา)รวมvatก็421บาทตลอดสัญญา12เดือนประมาณนี้แต่พอมายอดเดือนก.ย.อยู่ดีดขึ้นมาเป็นราคาโปรเต็มที่599เลยอยากรู้ว่าทำไมราคาถึงดีดขึ้นมาเป็นโปรเต็มหรือเป็นเพราะเราเปลี่ยนโปรตัวเบอร์รายเดือนเราหรือเปล่าแล้วจะกลับมาจ่ายที่โปร399ได้เหมือนไหมช่วยหาคำตอบให้ทีนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 5172354
ผมขอทราบข้อมูลทางหลังไมค์เพื่อดูแลตรวจสอบให้เพิ่มเติมครับ รบกวนขอทราบหมายเลขอินเทอร์เน็ตที่รับบริการ ที่ขึ้นด้วย NF, 88 , 91 หรือ 96 เพื่อตรวจสอบ กรณีไม่ทราบข้อมูล สามารถแจ้ง ชื่อ-นามสกุล หรือ ID บัตรประชาชน ผู้จดทะเบียน ทางหลังไมค์ เพื่อตรวจสอบ กดที่ intelligence และส่งข้อความให้ผมได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่