อยากรู้ว่า Tom Cavanagh และ Danielle Panabaker ที่แสดงเป็น เวล และ เคธี่ ใน เดอะแฟลชซีรี่ มีผลงานอื่นที่เป็นพากย์ไทยมั้ย

กระทู้คำถาม
หลังจากดูเดอะแฟลชซีรี่แล้ว
อยากตามผลงานอื่นของเขามากครับ
รักตัวละครไปแล้ว
พอจะแนะนำได้มั้ยว่ามีพากย์ไทยเรื่องไหนบ้าง
หรือเป็นซีรี่ก็ได้ครับ
ชอบการแสดงเขามากจากเรื่องเดอะแฟลช ซีรี่
โดยเฉพาะ เวล นี่เห็นเล่นหลายบทบาทเลยทีเดียว
.
เลยแบบอยากมโนว่า เวล
อีกโลกนึง หรือ การแสดงในบทอื่น
หรือหนังอื่น ภาพยนตร์อื่น
ที่ไม่ใช่ในซีรี่ เดอะแฟลช
จะแสดงเป็นยังไงบ้าง
.
หรือใครมีหนังหรือซีรี่ของใครก็ได้ครับ
ที่เล่นในเดอะแฟลชซีรี่
ตัวละครไหนก็ได้ที่อยู่ในทีมแฟลช
อยากไปตามผลงานอื่นๆของเขาด้วย
.
แต่หลักๆก็เน้น เวล กับ เคธี่ นั้นละครับ
อยากเห็นเวล ที่ไม่ได้อิงกับโลกเดอะแฟลชดู
การแสดงจะเป็นยังไงนะ อยากรู้จัง
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่