เครื่องโตโยต้า​ 1​zz​ เวลาเครื่องสตาร์ท​เครื่องลากยาว

เครื่องโตโยต้า​ 1​zz​ เวลาเครื่องสตาร์ท​เครื่องลากยาว
ปกติสตาร์ทเครื่องตอนเช้าง่ายมากครับ​  แต่หลังจากเครื่องร้อนแล้ว​ สตาร์ทเครื่องใหม่จะลากยาว​ เครื่อง​ 1zz​ เซียงกง​ แต่ระบบไฟและกล่อง​ ECU​ เป็นของ​ 3ZZ.พึ่งมีปัญหาแบบนี้​เมื่อวันสองวันนี้เองครับ​ ถอดแบตมาชาร์จ​ใหม่ก็อากาเหมือนเดิมครับ​ ท่านสมาชิกท่านใดพอทราบสาเหตุมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่