แถวงามวงวาน-รัตนาธิเบส มีคลีนิคไหนตรวจเลือด ตรวจปัสสาวะ ดูการทำงานของร่างกายเพื่อจะส่งให้ รพ ไหมครับ

ถ้าไปรอตรวจตอนเช้าก่อนหาหมดขั้นตอนลำบากมาก คนเยอะ เสียเวลารอผลอีก  อยากจะไปตรวจก่อนล่วงหน้า 1-3 วันงี้อะครับ
แล้ววันหมอนัดสามารถไปได้เลย เร็วด้วย  พวกค่าไขมัน ตับ ไต การติดเชื้อ แบบที่ รพ ทำเลยอะครับ ราคาไม่แพงใช่ไหมครับปกติ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่