ทำไมหมอศัลย์ ถึงไม่ทำศัลย์หน้าตัวเองด้วย

คือหมอที่ศัลย์จมูก จมูกไม่โด่งเลยค่ะ เค้าไม่ทำบ้างเหรอคะ

หมอที่ทำปากกระจับ ทำไมปากเขาดูปกติ ไม่ได้ศัลย์เลย

หมอที่ตัดกราม ทำหน้าเรียวให้ หน้าเค้าไม่เรียวสวย เค้าไม่ลองทำบ้างเหรอคะ

สงสัยมากเลยค่ะ ทำไมเราที่กระสันอยากทำหน้าสวยๆ พอมาเจอหมอแล้วแบบ เอ๊าาาา ทำไมหมอไม่ทำด้วยเหรอคะ

คือเขาขายคอร์สให้เรา แต่เขาไม่ได้เป็นแบบอย่างให้เราอะค่ะ เข้าใจที่เราสื่อมั้ยยยอะะะะ

อารมณ์แบบ เราจัดฟัน หมอฟันนี่ฟันเรียงสวยเลย เราก็รู้สึกอยากทำมากขึ้นนน ตอนนี้ฟันสวยมากก ภูมิใจมากค่ะ

แต่ศัลย์อื่นๆ คือแบบ ปรึกษาครอบครัวอยู่ ดูรีวิวอยู่ ได้แต่สงสัย ทำไมหมอไม่ทำ

หรือว่าหมอเค้าคิดว่ามันอาจจะส่งผลเสียในอนาคตเหรอคะ หมอเลยไม่ทำ   

แต่หมอเค้ารวยจากคลินิคเสริมความงาม แล้วเค้าไม่สนใจทำศัลย์บ้างเลยเหรอคะะ เงินเค้าพอทำได้ทั้งหน้า ทั้งตัว

พี่สาวเราทำจมูกมา ไปขอคำปรึกษา เค้าบอกถ้าย้อนเวลาได้เค้าก็ไม่ทำ ไรเนี่ยยย ย้อนแย้งอ่ะะ

นี่ยิ้มล้วนๆเลยค่ะ ใครบอก เรื่องของเค้า อย่าไปยุ่งเรื่องเค้าเลย เอ๊าาาา จะสนอ่ะ จะยุ่งง ไม่อยากยุ่งไม่มาตั้งกระทู้หรอกก😂😂😂

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่