ชี้แจงเรื่อง นักกีฬาอิหร่าน U21 Bardia Sadaat

กระทู้คำถาม
จากที่เราตั้งกระทู้เกี่ยวกับ น้อง ซาดาท วันนี้ กระทู้ข้างล่าง

เราอยากจะชี้แจงให้เพื่อนๆแฟนวอลเล่ย์บอล และแฟนอิหร่าน ทราบนะคะ

เกี่ยวกับเรื่องอาการบาดเจ็บของ Saadat หัวแตก ซึ่งทางสโมสรอิหร่านได้แจ้งว่า นักกีฬาได้รับบาดเจ็บจากอุบัติเหตุ หัวโขกหน้าต่าง แต่ทั้งนี้ อาการก็ไม่ได้หนัก สามารถลงสนามแข่งได้ตามปกติ

**** หมายเหตุ กระทู้ที่เราตั้งก่อนหน้านั้นเป็นแค่ข่าวซุบซิบของแฟนวอลอิหร่าน ที่ลือกันไป โดยไม่มีหลักฐานอ้างอิงว่าเป็นข้อมูลจริง

และเรา จขกท ก็ต้องขอโทษขออภัย มา ณ โอกาส นี้ด้วย ที่ตั้งกระทู้โดยไม่มีหลักฐานอ้างอิงและมูลความจริง ต่อไปจะระมัดระวังในการตั้งกระทู้นะคะ กราบขออภัยและขอโทษทุกคนรวมถึงแฟนคลับนักกีฬาอิหร่านด้วยค่ะ 🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่