ยิงแอด ig รอตรวจสอบนาน ไม่ทำงาน ไม่เก็บเงิน 2564

กระทู้คำถาม
ปวดหัวมากเลยค่ะ อาทิตย์ที่แล้วยังลงได้ปกติอยู่เลย
ไม่รู้ว่าเป็นที่เราหรือที่ระบบ ทุกคนยังลงแอดได้ปกติอยู่มั้ยคะ
เราทั้งเปลี่ยน account เปลี่ยนบัญชี ตั้งค่าเหมือนเดิมทุกอย่าง แอดก็ยังไม่ทำงาน
รอตรวจสอบนานมากๆ ปกติไม่เคยเกิน 1-2 ชม.เลยค่ะ
 ไม่ขึ้นบล็อคการใช้งานด้วยเราเลยไม่รู้ว่ามันผิดพลาดที่ตรงไหน ยังไง

Ios 15 ก็อัพเดตแล้ว ;-;
ลูกค้าเราหายหมดเลย มีแค่ประปรายเป็นฐานลูกค้าเก่า
เราหมดแรงงง ปกติจะได้ลูกค้าจากการยิงแอดเป็นส่วนมาก
พอไม่ได้ยิงแอดก็ลูกค้าน้อยลง

หรือว่าเราต้องยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนในเฟสก่อนคะ?
ใครพอจะมีแนวทางหรือวิธีแก้ไขได้บ้างมั้ย
รบกวนแนะนำเราทีค่ะ ฮือ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่