มาชวนกินข้าวค่ะ..🍛 สุขใดเล่าจะเท่าอยู่บ้านเสาร์-อาทิตย์

สวัสดี วันอาทิตย์ค่ะเพื่อนๆทุกคน
สุขใดเล่าจะเท่า  เป็นคนเทาๆ เมานอน วันหยุดขอซะหน่อยเถอะนะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ช่วงนี้สถานที่ต่างๆ ร้านอาหารเปิดปกติแล้ว เพื่อนๆออกไปทานข้าวนอกบ้านกันมั้ยคะ?

คนมีคู่ก็ไปเดทกันได้สบายแล้วตอนนี้
ส่วนเรากว่าจะทำอะไรๆเสร็จ ก็บ่ายแก่ๆแล้ว ตอนนี้ว่างสมองก็ว่าง หิวแล้ววววววหิว
อาหารสไตล์ฟิวฉัน คืองานอดิเรก  ฟังเพลงทำกับข้าวมันเพลินดีค่ะ

กำลังจะหา one day trip อยู่เหมือนกันสักวันต้องไปชิลซะบ้างแล้ว

ตอนนี้เพี้ยนเบลออาหารมื้อแรกของวัน หลังจาก coffee มื้อเช้า
ข้าวผัดหมูน้ำผริกเผา ไข่เส้น

เมนูง่ายๆ มีอะไรในตู้เย็นก็ใส่ๆไป  รอต้มจับฉ่ายไม่ไหวแล้ววววว หม่ำล่ะนะ..ลุยยยยยย!

ใครว่างก็แวะมาทักทายกันได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่