บีทนักล่าอสูรเนื้อเรื่องหลังจากอนิเมะss2เป็นไงบ้างครับ

ครับก็หลังจากออกจากแชนติโก้แล้วพวกบีทเป็นไงต่อครับคิสได้รับคำตัดสินยังไง และหลังจากนั้นมิวฟาได้แยกตัวออกจากพวกกลุ่มนักสู้บีทมั้ยครับและได้ยินมาแว่วๆว่าบีทมีไซกะเป็นของตัวเองแล้วนี่พวกคิสกับโพอาล่ามีไซกะหรือยังอะครับแล้วเนื้อเรื่องล่าสุดถึงไหนแล้วอะครับผมดูแต่ไม่ได้อ่านอะแงง ตอนนี้หยุดเขียนไปกี่ปีแล้วครับแล้วจะกลับมามั้ย สปอยได้เต็มที่นะครับแบบอารมณ์ค้างมากพึ่งดูจบแล้วไม่รู้ตามอ่านจากไหนแงง😓
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่