เเนะนำที่เรียนปรับพื้นฐานคณิตหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลย ตอนนี้อยู่ม.5 กำลังอ่านเองค่ะ พื้นฐานม.ต้น เเต่อยากเรียนกับสถาบันสอนค่ะ เเบบอ่านเองก็เข้าใจนะเเต่ไม่เเน่ใจอะ รู้นะคะว่าในยูทูปก็มีเเต่อยากเรียนเเบบหลักเเหล่งอะค่ะ จะได้มีหนังสือบลาๆๆๆๆ ถ้าถามว่าทำไมพึ่งเริ่มบอกก่อนนะคะว่าเริ่มนานเเล้วเเต่เหงาค่ะอ่านคนเดียว รู้สึกว่าตัวเองชอบลืมตลอด+เหงา เราชอบฟังคนพูดค่ะ  เอาเป็นว่าพอจะมีที่เเนะนำไหมคะ เเบบเรียนออนไลน์ได้เเบบปรับพื้นฐานม.ต้น ส่วนตัวเคยเรียนที่ออนดีมานเเต่ไม่ค่อยเข้าใจ (ส่วนตัวลงเเต่คณิตนะเอ๋อมากตอนเรียน เเต่ฟิสิกเห็นว่าดีอยู่) มีที่เเนะนำไหมคะ 

(ส่วนตัวชอบเรียนเเบบมีคนสอนเเล้วมาทวนเองมากกว่า)

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่