ติดต่อเอไอเอสไม่ได้ทำไงดี

กระทู้คำถาม
เนื่องจากโดนระงับสัญญานเพราะค้างค่าชำระแต่ตอนนี้ชำระเรียบร้อยแล้วอยากให้เอไอเอสปล่อยสัญญานให้แต่ติดต่อเจ้าหน้าที่ไม่ได้ทำไงดีค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัพเดท 25/09/2021 เวลา 19.56น. สมาร์ท-ภัทร ได้รับหมายเลขที่หลังไมค์ และได้แจ้งข้อมูลกลับให้คุณ สมาชิกหมายเลข 6662637 แล้วครับ

-------------------------------------------------

สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6662637
สมายล์วาสนาขอขอบคุณที่แจ้งเรื่องเข้ามา ยินดีตรวจสอบข้อมูลให้ทันทีค่ะ สามารถแจ้งหมายเลขผู้ใช้บริการที่ต้องการให้ดูแล เพื่อให้สมายล์ช่วยตรวจสอบได้เลยนะคะ เข้ามาที่หลังไมค์ได้เลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่