เงินเยียวยา 5พันจากประกันสังคมมาตรา40 ยังไม่เข้าบัญชีเลย?

ทำไมผมลงทะเบียนรับไป มันขึ้นรับสิทธิ์นะเเต่ทำไมเงินถึงไม่เข้าบัญชีของผมล่ะ ครอบครัวผมเขาก็ได้เงินกันหมดเเล้ว งง คือผมต้องรองี้หรอ timeline การโอน ม.40 มันวันที่ 22-23 เเต่วันนี้ก็ปาไปเเล้ว 25 คืออะไรอ่ะ (บัญชี ไทยพาณิชย์) พร้อมเพก็ตั้งหมดเเล้ว ทั้ง เบอร์ ทั้ง หมายเลข บัตร ปชช. ตอนนี้มันก็ยังขึ้นรับสิทธิ์อยู่นะ ท้อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่