สนใจสาขาโลจิสติกส์

ส่วนตัวอยากเรียนโลจิสติกส์ค่ะ เราเป็นเด็กต่างจังหวัดอยากเรียนกรุงเทพค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยเเนะนำหน่อยค่ะว่ามีมหาลัยไหนบ้าง ที่ค่าเทอมไม่เเพง
เเล้วการเรียนการสอนเป็นยังไงบ้าง  ช่วยรีวิวหน่อยน่ะ เราจะได้มีตัวเลือกเราการตัดสินใจ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่