ขนส่ง Shopee ห่วยแตกมาก

ผมได้สั่งสินค้ากับทาง Shopee แล้วกำหนดส่งวันที่ 23/9/64 สถานะขึ้นเมื่อวันที่ 23/9/64 ว่าพนักงานกำลังจัดส่งสินค้าให้คุณ แต่แล้วอีก 1 นาทีส่งมาว่าจัดส่งสินค้าไม่สำเร็จ ทั้งๆที่ยังไม่ได้รับการติดต่อจากพนักงานขนส่งเลย เหมือนว่ากดยิงสินค้าออกมาแล้ว เอามาดอง ผมเลยทำการยกเลิกและขอคืนเงิน / พอมาวันนี้ วันที่ 25/9/64 ปรากฏว่ามีสถานะขึ้นว่า พนักงานกำลังจัดส่งสินค้า และได้มีเบอร์พนักงานโทรมา (ผมประชุมอยู่) จึงไม่ได้รับสาย สักพักมีอัพเดทจาก Shopee ว่าส่งของเรียบร้อย พอผมกลับมาที่ห้อง คืองงมาก มีพัสดุวางอยู่หน้าห้องแล้ว ทำแบบนี้ได้ด้วยหรอครับ ยัดเยียดสินค้าให้กันแบบนี้ได้ด้วยหรอครับ ผมไม่รับ/ไม่เก็บนะครับพัสดุปล่อยไว้งี้หายช่างมัน ผมไม่ได้ยินยอมรับและไม่ได้เป็นคนเซ็นรับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่