~ ร่วมแชร์วันเสาร์สีม่วง แต่ห่วงเธอนะรู้มั้ย คริๆ 🎧 ~

กระทู้สนทนา
สวัสดีวันเสาร์ค่ะ ฝนตกปรอยๆ บรรยากาศให้ง่วงนอนมาก แต่เรายังคงต้องมาทำงานอีก 1 วัน

พรุ่งนี้จะได้ฉีดวัคซีนชิโนฟาร์ม เข็ม 2 แล้ว 

มาแชร์เพลงเพราะในวันเสาร์  ได้ทุกแนวค่ะ 

เราไปเจอ Cover ยูทูปท่านนึง ช่วงนี้กำลังดังเลย เพราะพี่แกร้องเพลงไปทำกับข้าวไปด้วย เสียงดีมาก ฟังไป ดูไป ฮาไป หน้านิ่งมาก ฮ่าๆ 

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

----------------
เพลงนี้ส่งกำลังใจคุณหมอทุกท่านนะคะ 

-----------------
เพลงนี้ชอบเสียงพี่หนุ่มกับน้องนนท์  เราฟังเพราะผู้ชายค่ะ อิอิ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่