แฟนเก่ามีคนคุยใหม่ไปแล้วแต่ยังมาค่อยส่องสตอรี่เราอยู่

แฟนเก่ามีคนคุยใหม่ไปแล้วค่ะซึ่งผู้หญิงคนนั้นก็ทำเคยทำงานกลางคืนค่ะซึ่งแฟนเราก็แอนตี้เรื่องนี้มากก็ไม่เข้าใจว่าทำไมเค้าถึงคุยกันได้ผู้หญิงออกตัวแรงค่ะเหมือนไปเจอกันในเกมค่ะแต่ยังไม่เคยเจอกันในชีวิตจริงนะคะฝั่งแฟนเราก็ชอบเปย์ของให้นางค่ะ ของในเกม แต่แฟนเก่าเราก็ ก็ชอบมาส่องติดตามสตอรี่ทั้งไอจีทั้งเฟสเราตลอดเลยค่ะไม่รู้คิดไปเองไหมแต่ว่านางก็ชอบมาดูตลอดค่ะดูทุกวัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่