ออกจากงานประจำมาขายของออนไลน์ เงินได้มากว่างานประจำ 3ถึง4 เท่า ดีไหมครับ

โดนส่วนตัวผม อายุ 22 ชอบทำงานประจำเป็นงานที่ชอบแต่ค่าตอบแทน ยังได้เป็นเงินที่ไม่เหลือเก็บ อยากลองออกมาเสี่ยงดู สัก(ครึ่งปี) ถ้าไปไม่รอดก็ว่าจะกลับไปทำงานประจำดู ผมคิดว่า
ผมยัง ( อายุน้อย) การที่กล้าเสี่ยงมันเป็นเรื่องที่ไม่ยากมากนัก สำหรับคนอายุ 22 และคนหนุ่มอย่างผมยังมี (ไฟในการทำงาน) นั่งคิดนอนคิดมาหลายเดือน อยากถามพี่ๆใน พันทิป มีความคิดเห็นอย่างไรกันบ้างครับ......
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่